Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tạm biệt 9h family..........
Bài gửiNgười gửiThời gian
18-11-2012 Gửi các anh chị em nơi xa Entry for my family 5346Sun Nov 18, 2012 8:58 pm
Chum` anh? nga^u~ nhie^n ^_^ Entry for my family 5346Mon Oct 03, 2011 9:14 pm
nhật hĩm vào đây lấy link nè Entry for my family 5346Mon Oct 03, 2011 9:11 pm
Tự sự của cục cứt trôi sông:'Đàn bà đã hại đời tôi như thế đấy' Entry for my family 5346Mon Oct 18, 2010 8:37 pm
lời mời đi chơi Entry for my family 5346Sun Sep 26, 2010 5:27 pm
Love Story(lip synce ver.) Entry for my family 5346Thu Jul 29, 2010 9:21 am
xa 9h toi biet phai lam sao day :(( :(( xin hay doc du chi 1 lan Entry for my family 5346Wed Jul 28, 2010 5:01 pm
Warcraft 3 + Frozen throne expansion Entry for my family 5346Sat Jul 24, 2010 7:02 pm
I need a boy-IU Entry for my family 5346Fri Jul 23, 2010 7:12 pm
Silent Hill 2 -Director-Cut edition~ Entry for my family 5346Thu Jul 22, 2010 4:32 pm

Share | 

Entry for my family

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
longcongtu_thindaigia
Tập tành làm dân chơi
Tập tành làm dân chơi
longcongtu_thindaigia

Nam Thú cưng Thú cưng : Cá sấu
Đến từ : chủ tịch nước bay từ lào cai về đến trường Bế Văn Đàn
Công việc,sở thích : thick du thu' (k bao gom nhung thu xau')
phương châm sống : không bít
Phòng trưng bày huy chương Phòng trưng bày huy chương : Vang`

Entry for my family _
Bài gửiTiêu đề: Entry for my family   Entry for my family I_icon_minitimeSun Jun 20, 2010 8:08 pm

Cuối cùng thì chúng ta đã phải tạm biệt nhau. Chỉ sau ngày 22 thôi, chúng ta đã là học sinh cấp 3. Mỗi người đều có sự lựa chọn riêng, con đường riêng, vào những trường khác nhau. Thế nhưng, chúng ta mãi mãi là những học sinh của 9H FAMILY. Chia tay các bạn tớ buồn lắm. Nhớ ngày nào mới vào lớp, thế mà bây h` đã phải tạm biệt. Buồn quá nhỉ! Mới ngày nào lớp còn lục đục, chẳng đoàn kết mấy, lớp chia làm nhiều phe. Nhưng bây giờ, chúng ta đã đoàn kết lại. Lớp đã cùng nhau vượt qua nhiều truyện. Cùng giúp đỡ nhau. Trong lớp, tớ cũng biết là có một số bạn ghét tớ vì tớ có những hành vi, sử sự không đúng. Tớ xin lỗi các bạn. Thực sự không muốn lớp mình ghét nhau. Chẳng khác những đứa trẻ lên 3 suốt ngày giận hờn nhau. Có những bạn ghét tớ. cũng chẳng muốn nhìn thấy tớ, và họ cũng cho rằng tớ chẳng bao giờ xin lỗi thật lòng, họ cũng chẳng cần lời xl của tớ :). Nhưng, chỉ cần tớ biết rằng đây là lời xl thật sự, từ đáy lòng. Tớ sẽ thay đổi để k phải như các bạn thấy bây giờ nữa, một con người đáng ghét. Bây giờ chúng ta đều đã lớn rồi. Không nên như thế. Nhớ những lúc lớp đi chơi cùng nhau. Những lần đó thực sự là những ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời tớ. Dù hôm đi tham quan có mệt và bị lừa nhiều. Nhưng tớ vẫn rất vui vì được đi chơi với những người bạn, những người mà tớ yêu thương nhất. Mong rằng các bạn sẽ đặt được những ước mơ, những điều mà mình mong muốn nhất. Và, tớ muốn gửi lời đến người bạn thân nhất của tớ cho dù có thể bạn ko đọc được những dòng này. Người đã giúp tớ giải tỏa tớ mỗi lúc buồn. Người đã không ngần ngại tâm sự với tớ những khi buồn, những điều mà để nói ra với người khác không phải dễ để nói ra. Chúc bạn thi tốt và tìm được hạnh phúc thực sự của mình. Tạm biệt 9H FAMILY. TÔI YÊU CÁC BẠN LẮM. Entry for my family 889223 Entry for my family 889223 Entry for my family 889223

Được sửa bởi longcongtu_thindaigia ngày Tue Jun 29, 2010 10:50 am; sửa lần 2.
Admin
Admin là tao đây
Admin là tao đây
Admin

Nam Thú cưng Thú cưng : Lợn
Công việc,sở thích : chả cóa
phương châm sống : Sống là để yêu
Phòng trưng bày huy chương Phòng trưng bày huy chương : Entry for my family 2-1310

Entry for my family _
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for my family   Entry for my family I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 12:30 pm

Ai là người bạn bí mật vậy hả ông Entry for my family 33329
https://my9hfamily.forumvi.com

Entry for my family

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang