Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tạm biệt 9h family..........
Bài gửiNgười gửiThời gian
18-11-2012 Gửi các anh chị em nơi xa Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Sun Nov 18, 2012 8:58 pm
Chum` anh? nga^u~ nhie^n ^_^ Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Mon Oct 03, 2011 9:14 pm
nhật hĩm vào đây lấy link nè Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Mon Oct 03, 2011 9:11 pm
Tự sự của cục cứt trôi sông:'Đàn bà đã hại đời tôi như thế đấy' Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Mon Oct 18, 2010 8:37 pm
lời mời đi chơi Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Sun Sep 26, 2010 5:27 pm
Love Story(lip synce ver.) Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Thu Jul 29, 2010 9:21 am
xa 9h toi biet phai lam sao day :(( :(( xin hay doc du chi 1 lan Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Wed Jul 28, 2010 5:01 pm
Warcraft 3 + Frozen throne expansion Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Sat Jul 24, 2010 7:02 pm
I need a boy-IU Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Fri Jul 23, 2010 7:12 pm
Silent Hill 2 -Director-Cut edition~ Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  5346Thu Jul 22, 2010 4:32 pm

Share | 

Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mai hâm
Mới ra tỉnh
Mới ra tỉnh
Mai hâm

Nữ Tổng số bài gửi : 55

Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  _
Bài gửiTiêu đề: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 9:49 pm

Chuyện này tớ chưa bàn với admin nhưg tớ nghĩ admin cũg sẽ đồg ý thôi Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  870218
Tớ thấy rất lạ là có nhữg bài được post lên nhưg lại bị 1 đó xóa đi ?
Nói thẳg ra thì rất là bất bình
Cái bài ảnh Thảo tớ post tại Picture 9h đã bị xóa ?!
Tớ công nhận rằg tớ có viết 1 đoạn về bạn Hoàng Long
Vì rất bất bình cách bạn ý nhận xét ảnh của Thảo
Nhưg thế là sai à mà phải xóa đi ?
Khôg phải xoáy ai cả nhưg cả Huy và Quân chẳg dỗi việc mà tự nhiên đi xóa đi
Cả bài Trang lùn viết ?
Tớ khôg biết nó đã viết hay viết ở đâu
Tớ tìm nhưg khôg tìm được
Tớ muốn côg bố rằg : NẾU ADMIN CÓ XÓA BÀI NÀO Ở BẤT CỨ MỤC NÀO PHẢI CÓ SỰ ĐỒNG Ý CỦA CÁC MOD Ở TẤT CẢ CÁC DANH MỤC
Chứ khôg phải bạn nào thấy bị nhục nhã là gọi admin ra để xóa đâu nhé
Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  762745
làm thế khôg phải con người đâu mà là con dog đấy Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  55858
cuc_cut_troi_song
Còn bú sữa mẹ
Còn bú sữa mẹ
cuc_cut_troi_song

Công việc,sở thích : bốc cứt ăn vã
phương châm sống : ăn bẩn sống lâu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 8:36 am

to' cu~ng ra't ba't bi`nh trc hie^.n tuo.ng na`i Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  275750
Mai hâm
Mới ra tỉnh
Mới ra tỉnh
Mai hâm

Nữ Tổng số bài gửi : 55

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 9:53 am

thanks ấy ^^
Mr.Mõ
Mới ra tỉnh
Mới ra tỉnh
Mr.Mõ

Nam Tổng số bài gửi : 76
phương châm sống : tao ís no.1 =))

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 9:55 am

ta đồg ý vs làng . mà cu_cut_troi_song la ai kia . để cái ava kinh vl ạ Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  617234 Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  617234
cuc_cut_troi_song
Còn bú sữa mẹ
Còn bú sữa mẹ
cuc_cut_troi_song

Công việc,sở thích : bốc cứt ăn vã
phương châm sống : ăn bẩn sống lâu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 10:52 am

da.,em la` ng` na. ma` mo.i ng` chu*a ga*.p bao h`,vi` qua' ha^m mo^. 9h family ma` em da*ng ki' 1 cha^n o? 4rum,mong mo.i ng` u?ng ho^. na'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)    Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)  I_icon_minitime

Tất cả xem cho kĩ đọc cho thấu đi nhé :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang